![](https://7space.sgp1.digitaloceanspaces.com/066D/1622516689.60b9867a48335cc980f2d5e863bf6df5.jpg)
![](https://7space.sgp1.digitaloceanspaces.com/066D/1622516689.0d1c18413318c578020ab6e2f10dc761.jpg)
![](https://7space.sgp1.digitaloceanspaces.com/066D/1622516689.820d17474f82a998c988146c892364e4.jpg)
วันที่ 24 พฤษภาคม 2564 ที่ผ่านมา บริษัทไทยรุ่งยูเนี่ยนคาร์ จำกัด(มหาชน) นำโดย ดร. ปราณี เผอิญโชค ประธานกรรมการบริหาร คุณสมพงษ์ เผอิญโชค และ คุณแก้วเก้า เผอิญโชค ได้บริจาครถยนต์กระบะให้กับสภากาชาดไทย รับมอบโดย นายขรรค์ ประจวบเหมาะ ผู้อำนวยการสำนักงานจัดหารายได้ สภากาชาดไทย พร้อมด้วย นางจันทร์ประภา วิชิตชลชัย รองผู้อำนวยการฯ เพื่อใช้ประโยชน์ในการขนสัมภาระสิ่งของเพื่อนำไปช่วยเหลือประชาชนในช่วงวิกฤติโควิดนี้ ขอให้พวกเราร่วมฝ่าวิกฤติครั้งนี้ไปด้วยกันครับ ด้วยความห่วงใยจากไทยรุ่ง “ไทยรุ่ง ร่วมใจ สู้ภัย Covid “
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม :ส่วนงานประชาสัมพันธ์
บริษัท ไทยรุ่งยูเนี่ยนคาร์ จำกัด (มหาชน)
โทรศัพท์ : 092-2592528